Bộ điều khiển trung tâm: TS-D1000-MU
Thông tin sản phẩm
  • Bảo hành: 12 Tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Lượt xem sản phẩm: 568 lượt xem
II. Bài viết sản phẩm
Xem chi tiết bài viết
III. Thông tin kỹ thuật
Nguồn điện 100 - 240 V AC, 50/60 Hz (sử dụng bộ chuyển đổi nguồn AC)
Công suất tiêu thụ 60 W hoặc nhỏ hơn
Hệ thống chuyển đổi tín hiệu âm thanh
Dồn kênh phân thời gian (TDM), 10 kênh
16-bit PCM, tần số lấy mẫu 32 kHz
Đáp tuyến tần số 100 Hz - 13 kHz
Độ méo  0.5 % hoặc ít hơn
Signal to Noise Ratio 80 dB hoặc hơn (A-weighted)
Ngõ vào MIC -54 dB*2, 600 Ω, không cân bằng, giắc Ø 6.3mm (2P)
Ngõ ra LINE: -10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng, giắc Ø 6.3mm (2P)
REC: -10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng, giắc RCA, monaural
Tai nghe: giắc Ø 3.5mm (3P: monaural)
Ngõ vào/ ra điều chỉnh âm sắc -10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng, giắc RCA
Ngõ vào/ ra cho hệ thống video  -10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng, giắc RCA