Loa phân tán rộng: F-1000WTWP
Thông tin sản phẩm
  • Bảo hành: 12 Tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Lượt xem sản phẩm: 502 lượt xem
III. Thông tin kỹ thuật
Vỏ Loại kín
Công suất 15 W
Trở kháng 100 V line: 670 Ω (15 W), 2 kΩ (5 W), 3.3 kΩ (3 W), 10 kΩ (1 W)
70 V line: 330 Ω (15 W), 670 Ω (7.5 W), 2 kΩ (2.5 W), 3.3 kΩ (1.5 W), 10 kΩ (0.5 W)
Cường độ âm 87 dB (1 W, 1 m) lắp đặt trong 1/2 trường âm tự do
Đáp tuyến tần số 85 Hz - 20 kHz, -10 dB lắp đặt trong 1/2 trường âm tự do
Tần số cắt 5 kHz
Góc hướng âm Trục ngang: 90, Trục dọc: 90゜
Thành phần loa Tần số thấp: loa dạng nón 10 cm
Tần số cao: loa dạng cầu cân bằng
Ngõ vào Cầu ấn
Tiêu chuẩn chống nước IPX4
Nhiệt độ hoạt động -10 ℃ tới +50 ℃